Trang chủ Diễn đàn IP máy tính bạn là : 54.80.189.165
Trình Tuấn nhắn với Cổ nhạc quê hương: Tôi muốn gởi một file Nhạc lên (Bài VC Tình Mẫu Tử- cô Tư Sạng ca thì như thế nào ? Làm sao Upload . Thân chàohungtrong nhắn với 4rum: Thành viên mới chúc ACE online vui, diễn đàn phát triểnThành Nhân nhắn với SS CU LI SS: Ủa ! Diễn đàn toàn là người lớn , có ai là thiếu nhi đâu mà chúc zi ông nộiSS CU LI SS nhắn với TẤT CẢ CÁC CHÁU THIẾU NHI: CHÚC TẤT CẢ CÁC CHÁU THIẾU NHI TRÊN LÃNH THỔ VIỆT NAM VÀ TOÀN THẾ GIỚI CÓ MỘT NGÀY TẾT THIẾU NHI VUI TƯƠI VÀ TRÀN ĐẦY HẠNH PHÚC.Phượng Linh nhắn với Gia Đình CNQH: Có anh chị nào biết phần mềm nào nén mp3 ko vậy chỉ em với hụ hụhuyentrandidao nhắn với ca nha: huyen tran men chao ca nhatran tien ct nhắn với Các Chị Em Diễn Đàn: CHÚC NGÀY 8/3 CÓ NHIỀU QUÀ...!Thành Nhân nhắn với song dam: MẾN CHÀO TÁC GIẢ LỤC SÔNG ĐẦM ĐẾN VỚI TRANG WEB CỔ NHẠC QUÊ HƯƠNG , CHÚC TÁC GIẢ VUI VÀ CÓ THÊM NHIỀU TÁC PHẨM HAYtu kien nhắn với Cổ Nhạc Quê Hương.com: Chúc mừng năm mới vui hoà Suốt năm rộn rả lời ca tiếng cười Chúc cho tất cả mọi người Như hoa lan quý xinh tươi bốn mùaHữu Huấn nhắn với Toàn thể thành viên: Kính chúc quý cô bác anh chị, chúc các bạn và các em thành viên conhacquehuong nhiều sức khỏe, năm mới gặt hái nhiều thành công mới!

Tin nhắn hệ thống

Diễn đàn tạm ngưng hoạt động...