Love Telling Hữu Huấn nhắn với Thầy phán: Nhận đệ tử nhé Thầy! Thùy Trang nhắn với Thành Viên: Thời gian qua TT bận làm quá, nên khi Domain của Cổ Nhạc Quê Hương hết hạn, TT không biết, TT thành thật gởi lời xin lỗi đến tất cả Thành Viên.Trình Tuấn nhắn với Cổ nhạc quê hương: Tôi muốn gởi một file Nhạc lên (Bài VC Tình Mẫu Tử- cô Tư Sạng ca thì như thế nào ? Làm sao Upload . Thân chàohungtrong nhắn với 4rum: Thành viên mới chúc ACE online vui, diễn đàn phát triểnPhượng Linh nhắn với Gia Đình CNQH: Có anh chị nào biết phần mềm nào nén mp3 ko vậy chỉ em với hụ hụhuyentrandidao nhắn với ca nha: huyen tran men chao ca nhatran tien ct nhắn với Các Chị Em Diễn Đàn: CHÚC NGÀY 8/3 CÓ NHIỀU QUÀ...!Thành Nhân nhắn với song dam: MẾN CHÀO TÁC GIẢ LỤC SÔNG ĐẦM ĐẾN VỚI TRANG WEB CỔ NHẠC QUÊ HƯƠNG , CHÚC TÁC GIẢ VUI VÀ CÓ THÊM NHIỀU TÁC PHẨM HAYtu kien nhắn với Cổ Nhạc Quê Hương.com: Chúc mừng năm mới vui hoà Suốt năm rộn rả lời ca tiếng cười Chúc cho tất cả mọi người Như hoa lan quý xinh tươi bốn mùaHữu Huấn nhắn với Toàn thể thành viên: Kính chúc quý cô bác anh chị, chúc các bạn và các em thành viên conhacquehuong nhiều sức khỏe, năm mới gặt hái nhiều thành công mới!

Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Ba Giai - Tú Xuất (Cải Lương Hài)

Admin blue Văn Xuyên's Avatar
    Vị trí hiện tại
    nơi khỉ ho cò gáy
    Cảm ơn
    27,606

Ba Giai - Tú Xuất (Cải Lương Hài)

Bảo Quốc - (Minh Phụng), Hồng Nga, Bảo Chung....(Ai nữa không biết...kakaka)

Có gì mà đọc

Moderator trunganh's Avatar
    Cảm ơn
    73
    Trung Ảnh đả nghe rồi ! Vui lắm ! Đọc sách và nghe luôn audio đọc truyện luôn cute29cute60

Thành viên
    Cảm ơn
    5,852
    LÊ VĂN ơi ! Tuồng CL Hài : BA GIAI - TÚ XUẤT ( Tập 4 ) có thành phần nghệ sĩ như sau :

01/- MINH PHỤNG vai BA GIAI
    02/- BẢO QUỐC vai TÚ XUẤT
    03/- VĂN CHUNG vai PHÚ ÔNG
    04/- PHI THOÀN vai KIẾT ( Con trai của PHÚ ÔNG )
    05/- HỒNG NGA vai PHÚ BÀ
    06/- LINH HUỆ vai CÔ GÁI

Đánh dấu