Love Telling Thanh Tuyền nhắn với ACE conhacquehuong: chúc tất cả anh chị em Noel vui vẻ và thành công trong năm mới miệng cười như hoa nhà nhà hạnh phúcTommy Tran nhắn với All spammer: This is vietnamese traditional music forum .Please don't Spam.Thank alot!Hữu Huấn nhắn với Thầy phán: Nhận đệ tử nhé Thầy! Thùy Trang nhắn với Thành Viên: Thời gian qua TT bận làm quá, nên khi Domain của Cổ Nhạc Quê Hương hết hạn, TT không biết, TT thành thật gởi lời xin lỗi đến tất cả Thành Viên.Trình Tuấn nhắn với Cổ nhạc quê hương: Tôi muốn gởi một file Nhạc lên (Bài VC Tình Mẫu Tử- cô Tư Sạng ca thì như thế nào ? Làm sao Upload . Thân chàohungtrong nhắn với 4rum: Thành viên mới chúc ACE online vui, diễn đàn phát triểnPhượng Linh nhắn với Gia Đình CNQH: Có anh chị nào biết phần mềm nào nén mp3 ko vậy chỉ em với hụ hụhuyentrandidao nhắn với ca nha: huyen tran men chao ca nhatran tien ct nhắn với Các Chị Em Diễn Đàn: CHÚC NGÀY 8/3 CÓ NHIỀU QUÀ...!Thành Nhân nhắn với song dam: MẾN CHÀO TÁC GIẢ LỤC SÔNG ĐẦM ĐẾN VỚI TRANG WEB CỔ NHẠC QUÊ HƯƠNG , CHÚC TÁC GIẢ VUI VÀ CÓ THÊM NHIỀU TÁC PHẨM HAY

Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Giọt lệ con thơ

Thành viên mới đến Quỳnh Ngọc Trâm's Avatar
    Cảm ơn
    657

Giọt lệ con thơ

Sáng tác: Viễn Châu
    Trình bày: Ngọc Thoa

Con rất thích có Karaoke bài này mà lại không có lời chính xác! Cô chú nào có lời bài này có thể giúp con làm bài Karaoke được không? Con cảm ơn nhìu nhìu!
    ღ ஐ๖ۣۜKhoảng ๖ۣۜLặng ๖ۣۜTâm ๖ۣۜHồn ๖ۣۜTôi ஐღ

2. Có 4 thành viên đã gửi lời cảm ơn đến Quỳnh Ngọc Trâm

dieulyquehuong (25-04-2012),Hoàng Chiến (01-04-2013),Tommy Tran (01-04-2013),Truc Lan (01-04-2013)

Thành viên mới đến
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 3 / 1 bài
    Xin chào Ngọc Trâm!
    Không hiểu tại sao mà mình không nhìn thấy nội dung của Trâm đăng bài "giọt lệ con thơ" trên đây vậy nhỉ? hay là máy của mình có vấn đề gì chăng? vì mình rất thích bài hát này nhưng mà vẫn chưa tìm thấy được. có ai biết lý do tại sao thì giúp mình với? Xin cảm ơn nhiều ...!

4. Có 3 thành viên đã gửi lời cảm ơn đến huynhdiep

Hoàng Chiến (01-04-2013),Tommy Tran (01-04-2013),Truc Lan (01-04-2013)

Admin blue Tommy Tran's Avatar
    Cảm ơn
    25,526
    chính xác là Quỳnh Ngọc Trâm đã đưa link sai

6. Có 2 thành viên đã gửi lời cảm ơn đến Tommy Tran

Hoàng Chiến (01-04-2013),Truc Lan (01-04-2013)

Đánh dấu