Trang chủ Diễn đàn IP máy tính bạn là : 23.20.149.27
Phượng Linh nhắn với Gia Đình CNQH: Có anh chị nào biết phần mềm nào nén mp3 ko vậy chỉ em với hụ hụhuyentrandidao nhắn với ca nha: huyen tran men chao ca nhatran tien ct nhắn với Các Chị Em Diễn Đàn: CHÚC NGÀY 8/3 CÓ NHIỀU QUÀ...!Thành Nhân nhắn với song dam: MẾN CHÀO TÁC GIẢ LỤC SÔNG ĐẦM ĐẾN VỚI TRANG WEB CỔ NHẠC QUÊ HƯƠNG , CHÚC TÁC GIẢ VUI VÀ CÓ THÊM NHIỀU TÁC PHẨM HAYtu kien nhắn với Cổ Nhạc Quê Hương.com: Chúc mừng năm mới vui hoà Suốt năm rộn rả lời ca tiếng cười Chúc cho tất cả mọi người Như hoa lan quý xinh tươi bốn mùaHữu Huấn nhắn với Toàn thể thành viên: Kính chúc quý cô bác anh chị, chúc các bạn và các em thành viên conhacquehuong nhiều sức khỏe, năm mới gặt hái nhiều thành công mới!Truc Lan nhắn với ACE: Mến chúc toàn thể anh chị em diễn đàn Cổ NHạc Quê Hương năm mới AN KHANH THỊNH VƯỢNG và VẠN SỰ NHƯ Ýtran tien ct nhắn với Toàn thể ACE gia đìnhCNQH: Năm mới thắng lợi mới...! HAPPY NEW YEAR...!Thành Nhân nhắn với LEVUDUYPHUONG: Mến chào anh đến voi diễn đàn cổ nhạc quê hương. chúc anh năm mới hát hay , đàn hayvong co buon nhắn với Cổ Nhạc Quê Hương: Chúc các tình yêu của tui mùa giáng sinh an lành hạnh phúc ^_<

Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Lờii Chúc Đầu Năm - Hùng Cường & Mỹ Châu

Thành viên thường xuyên lang_tu_da_tinh's Avatar
    Cảm ơn
    4,597

Lờii Chúc Đầu Năm - Hùng Cường & Mỹ Châu

Vào Xem Karaoke
    DT : 0949663094
    boy1984_angiang@yahoo.com.vn

2. Có 2 thành viên đã gửi lời cảm ơn đến lang_tu_da_tinh

phanan (02-05-2013),Thùy Trang (08-02-2013)

3. Hãy click Like để chia sẻ bài viết này trên facebook của bạn

Đánh dấu